ข้อต่อสองหน้าต่างโหมดเดียวและมัลติ 1 x 2, 2 x 2 Fused ไฟเบอร์ออปติก Lc ข้อต่อขาดทุน

ข้อต่อสองหน้าต่างโหมดเดียวและมัลติ 1 x 2, 2 x 2 Fused ไฟเบอร์ออปติก Lc ข้อต่อขาดทุน

คุณสมบัติต่ำเกินขาด อัตราส่วนข้อต่อต่าง ๆ โปรแกรมประยุกต์ขนาดกะทัดรัด โทรคมนาคมระยะไกล

Function

สิ่งอำนวยความสะดวก

การสูญเสียต่ำส่วนเกิน

อัตราส่วนข้อต่อต่าง ๆ

ขนาดกะทัดรัด

การใช้งาน

โทรคมนาคมระยะไกล

ระบบ CATV andamp ไฟเบอร์ออปติกเซนเซอร์

เครือข่ายท้องถิ่น

ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน


พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

อัตราส่วนต่อ50/50%
การกำหนดค่าพอร์ต1 x 2 หรือ 2 x 2
ทิศทาง≥ 55 db
อุณหภูมิการทำงาน-20-+75 ° C (-40 ถึง 85 ° C สามารถใช้ได้เมื่อแจ้งความประสงค์)
อุณหภูมิการจัดเก็บ-40 ถึง 85 ° C
ประเภทของเส้นใยCorning singlemode SMF-28, DS ไฟเบอร์ หรือ flexcore
ความยาวผมเปียไฟเบอร์1 เมตร
แพคเกจขนาด (มม.)แพคเกจ M, N, A, B, C


ข้อมูลการสั่งซื้อ


T

T
TTTTTTTTTTTT
ชนิด
เกรด
ความยาวคลื่น
อัตราส่วนต่อหรือลดทอนสัญญาณ (dB)
พอร์ต
แพคเกจ
สไตล์ผมเปีย
ประเภทของเส้นใย
/ ออกขั้วต่อ

S= มาตรฐาน Singlemode Coupler
W= คู่ Singlemode แถบกว้าง

S =พิเศษ
P
= เกรด P
A= เกรด a

35= 1310/1550nm
36= 1310/1585nm


50= 50/50
30= 30/70
10= 10/90
05= 5/95
01= 1/99
0102= 1 x 2
0202= 2 x 2
= แพคเกจ M
N= คเกจ N
A= PackageA
B= PackageB
C= PackageC
1= 250um เปลือยไฟเบอร์
2=เสื้อ 900um
3= มม. 3 สาย

0= SMF-28
D= DS ใย
S= พิเศษ

0= ไม่มี
1 =FC/APC
2= พีละ FC
3= SC APC
4= เอสซีพี
5= ST
6= LC UPC
7= LC APC
X= พิเศษ


ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของข้อต่อสองหน้าต่างโหมดเดียวและมัลติ 1 x 2 สูญเสียข้อต่อ lc ใยแก้วนำแสงไฟเบอร์หลอม 2 x 2 สำหรับคุณภาพ และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: ข้อต่อสองหน้าต่างโหมดเดียวและมัลติ 1 x 2, 2 x 2 fused ไฟเบอร์ออปติก lc ข้อต่อขาดทุนผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop