Rs232 เพื่อ Rs 232 Isolator Opto Rs485 โพลาไรซ์ซ้อนแสง-isolator แยก Rs 232

Rs232 เพื่อ Rs 232 Isolator Opto Rs485 โพลาไรซ์ซ้อนแสง-isolator แยก Rs 232

โพลาไรซ์ซ้อน Optical Isolator คุณลักษณะ●สูงแยก●แทรกต่ำขาดทุน●สูญเสียกลับสูง●โพลาไรซ์ต่ำความไวงาน

Function

PolarizationInsensitiveOpticalIsolator

ลักษณะการทำงาน

●HighIsolation

●LowInsertionLoss

●HighReturnLoss

●LowPolarizationSensitivity

การใช้งาน

●FiberopticAmplifiers

●CATVFiberopticLinks

●FiberopticSystemsTesting

●FiberopticLANSystems

●Telecommunications

PerformanceSpecifications

(มาตรฐาน) SingleStage

พารามิเตอร์

PGrade

AGrade

OperatingWavelength(nm)

1310or1550

TypicalIsolation(dB)

40

40

MinimumIsolation(dB)

30

28

TypicalInsertionLoss(dB)

0.35

0.45

MaximumInsertionLoss(dB)

0.5

0.7

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧65/60

≧55/55

PDL(dB)

≦0.05

≦0.1

PMD(dB)

0.2(0.05availableuponrequest)

Bandwidth(nm)

-15to + 15

OperatingTemperature(℃)

-10to + 75

StorageTemperature(℃)

-40to + 85

FiberType

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

PackageDimension(mm)

Φ5.5xL30

PowerHandling(mW)

300

(มาตรฐาน) DualStage

พารามิเตอร์

PGrade

AGrade

OperatingWavelength(nm)

1310or1550

TypicalIsolation(dB)

56

50

MinimumIsolation(dB)

45

42

TypicalInsertionLoss(dB)

0.5

0.5

MaximumInsertionLoss(dB)

0.7

0.8

ReturnLoss(In/Out)(dB)

≧65/60

≧55/55

PDL(dB)

≦0.05

≦0.1

PMD(dB)

0.05

Bandwidth(nm)

-30to + 30

OperatingTemperature(℃)

-10to + 75

StorageTemperature(℃)

-40to + 85

FiberType

CorningSMF-28

FiberLength(Min.)

1metereachend

PackageDimension(mm)

Φ5.5xL30

PowerHandling(mW)

300

1.At23℃overbandwidth

2.Notincludeconnector,spliceandfiber-endFresnellosses

3.IncludingPDL,operatingwavelengthrange, -5℃to + 75℃

OrderingInformation

XX

XX

X

X

X

X

XX

IsolatorType

ความยาวคลื่น

เกรด

PigtailStyle

FiberLength

แพคเกจ

ใน / OutConnector

คือ = Singlestage

ID = Dualstage

13 = 1310nm

4 = 1480nm

5 = 1550nm

ปอนด์ = LBand

P =พรีเมี่ยม

A = GradeA

1 = BareFiber

2 = 900umjacket

1 = 1.0 m

2 = 1.5 m

3 = 2.0 เมตร

4 = Customlength

B = Btype

0 =ไม่มี

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 =เซนต์

6 = LC



ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ rs232 กับ rs 232 isolator opto rs485 โพลาไรซ์ซ้อนแสง-isolator แยก rs 232 สำหรับคุณภาพ และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: rs232 กับ rs 232 opto isolator rs485 โพลาไรซ์ซ้อนแสง-isolator แยก rs 232 ผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop