Rs232/rs485 Opto Isolator โพลาไรซ์รักษาออปติคอล-Isoltor

Rs232/rs485 Opto Isolator โพลาไรซ์รักษาออปติคอล-Isoltor

โพลาไรซ์รักษา Optical Isolator คุณสมบัติ: 1.แยกสูง 2.แทรกต่ำ 3.สูญเสียกลับสูง 4.การสูญพันธุ์สูงอัตราการสูญเสีย

Function

PolarizationMaintainingOpticalIsolator

คุณสมบัติ:

1. HighIsolation

2. LowInsertionLoss

3. HighReturnLoss

4. HighExtinctionRatio

5. OpticalPathEpoxyFree

การใช้งาน:

1. FiberopticAmplifiers

2. CATVFiberOpticLinks

3. FiberOpticSystemsTesting

4. FiberOpticLANSystems

5.โทรคมนาคม

PerformanceSpecifications

พารามิเตอร์

SingleStage

DualStage

OperatingWavelength(nm)

1310, 1480or1550

TypicalIsolation(dB)

40

58

MinimumIsolation(dB)

≥30

≥46

TypicalInsertionLoss(dB)

0.4

0.6

MaximumInsertionLoss(dB)

≤0.6

≤0.8

MinimumReturnLoss(In/out)(dB)

55/50

55/50

Min.ExtinctionRatio(dB)

20~23

Bandwidth(nm)

±15

±30

OperatingTemperature(℃)

-10~+75

StorageTemperature(℃)

-40~+85

FiberType

250umor400umPMFiber

FiberLength(Min.)

1.0metereachend

Dimensions(mm)

Φ5.5xL35(50mmincludingrubberboots)

PowerHanding(mW)

500

* Theabovespecificationsarefordevicewithoutconnectors

** Fordevicewithconnectors, insertionlosswillbe0.3dBhigher, RLwillbe5dBlowerandERwillbe2dBlower

OrderingInformation

XXXX

XX

X

X

X

X

XX

IsolatorType

ความยาวคลื่น

เกรด

PigtailStyle

FiberLength

แพคเกจ

ใน / OutConnector

PMIS = SingleStage

PMID = DualStage

13 = 1310nm

14 = 1480nm

15 = 1550nm

ปอนด์ = LBand

P =พรีเมี่ยม

1 = Barefiber

2 = 900umJacket

1 = 0.75 m

2 = 1.0 m

3 = 1.5 m

S = CustomLength

A = 5.5 X 34

B =อื่น ๆ

0 =ไม่มี

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 =เซนต์

6 = LC



ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ rs232/rs485 opto isolator โพลาไรซ์รักษาแสง-isoltor คุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: rs232/rs485 opto isolator โพลาไรซ์รักษาแสง-isoltor ผู้ผลิต โรงงาน ทำในจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop