เพล็กซ์ Fc lc 10 กรัม Om4 50,125 มัลติไฟเบอร์หุ้มเกราะ Coupler สายออปติกต้นทุนและไฟเบอร์เคเบิลใยแก้วนำแสงชนิด

เพล็กซ์ Fc lc 10 กรัม Om4 50,125 มัลติไฟเบอร์หุ้มเกราะ Coupler สายออปติกต้นทุนและไฟเบอร์เคเบิลใยแก้วนำแสงชนิด

อธิบาย LC LC Duplex 10G OM4 50/125 Mulitmode เกราะสายแพทช์ไฟเบอร์เคเบิลใยแพทช์หรือที่เรียกว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์หรือสายแพทช์ไฟเบอร์

Function

คำอธิบาย
LC-LC OM4 เพล็กซ์ 10 กรัม 50/125 Mulitmode เกราะสายแพทช์ไฟเบอร์
สายแพทช์ไฟเบอร์หรือที่เรียกว่าจัมเปอร์ไฟเบอร์หรือสายแพทช์ไฟเบอร์ ไฟเบอร์ออปติกแพทช์เป็นส่วนประกอบที่ใช้บ่อยที่สุดอย่างใดอย่างหนึ่งในเครือข่ายไฟเบอร์ออปติก
สายแพทช์ไฟเบอร์ 10 กรัมให้ 10 กิกะบิตความเร็วถ่ายโอนข้อมูลในการใช้งานแบนด์วิดท์สูง และมี 5 ครั้งเร็วกว่ามาตรฐาน 50um สายไฟเบอร์ ทำงานร่วมกับเลเซอร์ VCSEL และ LED แหล่ง สายแพทช์ไฟเบอร์ของเรา 10 กรัม 100% โดยผ่านทดสอบประสิทธิภาพสูงสุด เรามีความยาวทั้งหมดและตัวเชื่อมต่อที่พร้อมใช้งาน
และ 10G OM3 50/125 Mulitmode เกราะเคเบิ้ลใยแพทช์และ 10G OM4 50/125 Mulitmode เกราะเคเบิ้ลใยแพทช์ ความแตกต่างหลักมีดังต่อไปนี้:
A. OM4 ได้รับการพัฒนาโดยเฉพาะสำหรับการส่งเลเซอร์ VSCEL และให้กิ๊ก 10 / สอง เชื่อมโยงระยะทางสูงถึง 550 เมตร (เทียบกับ 300M กับ OM3)
ข.ประสิทธิภาพ modal แบนด์วิดธ์สำหรับ OM4 เป็นมากกว่าคู่ที่ OM3 สำหรับ OM4 แพทช์ 4700 MHz.km ในขณะที่สำหรับ OM3 เป็น มันเป็น 2000 MHz.km
เคล็ดลับอบอุ่น: เส้นผ่านศูนย์กลางไฟเบอร์ของเริ่มต้นสำหรับสายเคเบิลเป็น 3.0 มิลลิเมตร ถ้า youand #39; d เช่นการปรับแต่งชนิดอื่น ๆ เป็น 0.9 mm, 2.0 มิลลิเมตร โปรดกรุณาสอบถามเรา (เส้นผ่าศูนย์กลางจะหมายถึงความหนาของสายเคเบิล ขนาดสามารถจับคู่อุปกรณ์พอร์ตที่สอดคล้อง)
คุณสมบัติที่สำคัญ
• LC LC ขั้วต่อ
•สายใยมัลติเพล็กซ์
•ไมครอน: 50/125um
•ด้วยเทคโนโลยีอควาลูเซนท์เสื้อ
•ส่งแบนด์วิดธ์ราคาถึง 10 กิกะบิต
•ใยแก้วนำแสงแพทช์ของเราทั้งหมดสายมีการเชื่อมต่อระดับสูง
• 100% ผ่านทดสอบโดยให้ประสิทธิภาพสูง
•สี: น้ำสีน้ำเงิน
•ไฟเบอร์คลาส: OM4
ข้อมูลจำเพาะ

ข้อมูลจำเพาะ

หน่วย

เอฟซี SC, LC เกราะสาย

ST หมู่

MT-RJ, MPO

E2000

โหมดเดี่ยว

หลายโหมด

โหมดเดี่ยว

หลายโหมด

โหมดเดี่ยว

หลายโหมด

โหมดเดี่ยว

พีซี

UPC

APC

พีซี

พีซี

UPC

พีซี

พีซี

UPC

พีซี

พีซี

APC

สูญหายแทรก

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

กลับไปขาดทุน

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

ความยาวคลื่น

นาโนเมตร

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

แลกเปลี่ยน

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

การสั่นสะเทือน

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

การดำเนินงาน
อุณหภูมิ

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

จัดเก็บข้อมูล

อุณหภูมิ

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

เส้นผ่าศูนย์กลางสาย

มม.

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

ข้อมูลจำเพาะ

ข้อมูลจำเพาะ

หน่วย

เอฟซี SC, LC เกราะสาย

ST หมู่

MT-RJ, MPO

E2000

โหมดเดี่ยว

หลายโหมด

โหมดเดี่ยว

หลายโหมด

โหมดเดี่ยว

หลายโหมด

โหมดเดี่ยว

พีซี

UPC

APC

พีซี

พีซี

UPC

พีซี

พีซี

UPC

พีซี

พีซี

APC

สูญหายแทรก

dB

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.2

≤0.2

≤0.3

≤0.3

กลับไปขาดทุน

dB

≥45

≥50

≥60

≥30

≥45

≥50

≥30

≥45

≥50

≥35

≥55

≥75

ความยาวคลื่น

นาโนเมตร

1310,1510

1310,1510

1310,1510

1310,1510

แลกเปลี่ยน

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

การสั่นสะเทือน

dB

≤0.2

≤0.2

≤0.2

≤0.2

การดำเนินงาน
อุณหภูมิ

-40~75

-40~75

-40~75

-40~75

จัดเก็บข้อมูล

อุณหภูมิ

-45~85

-45~85

-45~85

-45~85

เส้นผ่าศูนย์กลางสาย

มม.

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9

φ3.0,φ2.0,φ0.9


ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ lc fc เพล็กซ์ 10 กรัม om4 50,125 มัลติเกราะใย coupler สายออปติกต้นทุนและชนิดสายใยแก้วนำแสงไฟเบอร์คุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: ดูเพล็กซ์ 10 กรัม fc lc om4 50,125 มัลติหุ้มเกราะใย coupler สายออปติกต้นทุน และสายใยชนิดผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop