Gbic SFP กม. 2 - กม. 20-80 กม.ตัวรับส่งสัญญาณพิเศษ 100, 1000basesx 1310nm 1550nm SFP ความยาวคลื่น

Gbic SFP กม. 2 - กม. 20-80 กม.ตัวรับส่งสัญญาณพิเศษ 100, 1000basesx 1310nm 1550nm SFP ความยาวคลื่น

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 100BASE-ZX (SMF, 1550nm, 80 กม LC, IND) OEM รายละเอียดผลิตภัณฑ์และศุลกากรร่วมมือกับโลกที่หลากหลายคลาสผู้ผลิต OEM มากกว่า 8 ปี

Function

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 100BASE-ZX (SMF, 1550nm, 80 กม LC, IND)

รายละเอียดสินค้า

ส่วน Nunmber

SFP03-100ZX-55

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

SFP

อัตราข้อมูลสูงสุด

100 mbps

ความยาวคลื่น

1550nm

ระยะทางสูงสุดสาย

80 กิโลเมตร

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ LC

แสงประกอบ

รอง 1550nm

ชนิดสายเคเบิล

SMF

สนับสนุน DOM

ไม่ใช่

พลังงาน TX

-5 ~ 0dBm

รับความไว

andlt -34dBm

ช่วงอุณหภูมิอุตสาหกรรม

-40 ถึง 85 ° C (-40 ° f ถึง 185 ° F)

รหัส HTS เรื

8517706000

OEM andamp ศุลกากร

ร่วมมือกับผู้ผลิต OEM ระดับโลกที่หลากหลายมากกว่า 8years, Sopofiber จะสามารถให้โซลูชั่นที่กำหนดเอง และคุ้มค่าคุณภาพสูงสำหรับทุกความต้องการและรายละเอียด รวมทั้งการออกแบบแสง ออกแบบเครื่องกล บอร์ดวงจรพิมพ์ (PCB) และรูป แบบไฟฟ้า ซอฟต์แวร์ andamp ออกเฟิร์มแวร์ ประกอบวงจร ป้ายชื่อเฉพาะ ฯลฯ การขายเพิ่มขึ้นและคำติชมจากลูกค้าดี Sopofiber ได้รับการขยายอย่างรวดเร็วทั่วโลก และกลายเป็น ผู้นำในอุตสาหกรรมการสื่อสารทางแสง หากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเรา โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา

บรรจุภัณฑ์ andamp ติดฉลาก

นี้ง่ายต่อการใช้และรับส่งสัญญาณได้รับแพคเกจได้รับฉลาก และเครื่องหมายเริ่มต้น bysopofiberas มีป้ายชื่อหรือแพคเกจโซลูชันแบบกำหนดเองเป็นการร้องขอ


ตัวรับส่งสัญญาณ SGMII SFP 100BASE-FX สำหรับพอร์ตกิกะบิตอีเทอร์เน็ต SFP (MMF, 1310nm ห่าง LC, IND)

รายละเอียดสินค้า

ส่วน Nunmber

SFP-GE-100FX

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

SFP

อัตราข้อมูลสูงสุด

100 mbps

ความยาวคลื่น

1310nm

ระยะทางสูงสุดสาย

2 กิโลเมตร

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ LC

แสงประกอบ

FP SGMII

ชนิดสายเคเบิล

ชายหนึ่งหญิงสอง

สนับสนุน DOM

ไม่ใช่

พลังงาน TX

-19 ~ -14dBm

รับความไว

andlt -30dBm

ช่วงอุณหภูมิอุตสาหกรรม

-40 ถึง 85 ° C (-40 ° f ถึง 185 ° F)

รหัส HTS เรื

8517706000

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 100BASE-LX (SMF, 1310nm, 20 กม. LC, IND)

รายละเอียดสินค้า

ส่วน Nunmber

SFP03-100LX-31

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

SFP

อัตราข้อมูลสูงสุด

100 mbps

ความยาวคลื่น

1310nm

ระยะทางสูงสุดสาย

20 กม.

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ LC

แสงประกอบ

FP 1310nm

ชนิดสายเคเบิล

SMF

สนับสนุน DOM

ไม่ใช่

ช่วงอุณหภูมิอุตสาหกรรม

-40 ถึง 85 ° C (-40 ° f ถึง 185 ° F)

รหัส HTS เรื

8517706000

ตัวรับส่งสัญญาณ SFP 100BASE-LX (SMF, 1310nm, 15 กม. LC, IND)

รายละเอียดสินค้า

ส่วน Nunmber

SFP03-100LX-31

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

SFP

อัตราข้อมูลสูงสุด

100 mbps

ความยาวคลื่น

1310nm

ระยะทางสูงสุดสาย

15 กม.

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ LC

แสงประกอบ

FP 1310nm

ชนิดสายเคเบิล

SMF

สนับสนุน DOM

ไม่ใช่

พลังงาน TX

-15 ~ -8dBm

รับความไว

andlt -28dBm

ช่วงอุณหภูมิอุตสาหกรรม

-40 ถึง 85 ° C (-40 ° f ถึง 185 ° F)

รหัส HTS เรื

8517706000


ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ gbic sfp กม. 2 - กม. 20-80 กิโลเมตรรับส่งสัญญาณ 100 พิเศษ ความยาวคลื่น sfp 1310nm 1550nm 1000basesx คุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: gbic กม. 2 - กม. 20-80 กม. SFP สัญญาณพิเศษ 100, 1000basesx 1310nm 1550nm SFP คลื่นผู้ผลิต โรงงาน ทำในจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop