แสดงเลนส์รับสัญญาณใยแก้วนำแสงโคมไฟวัสดุกรอง wdm fttx 1625nm บริษัทฝึกอบรมการสื่อสาร

แสดงเลนส์รับสัญญาณใยแก้วนำแสงโคมไฟวัสดุกรอง wdm fttx 1625nm บริษัทฝึกอบรมการสื่อสาร

ใยกรอง WDM FTTX 1625nm FS-FWDM-ค.ศ. 1625 optical filter เป็นอุปกรณ์ที่ใช้สำหรับเลือกความยาวคลื่น

Function

ใยกรอง WDM FTTX 1625nm FS-FWDM-1625

ตัวกรองแสงเป็นอุปกรณ์ที่ใช้สำหรับเลือกความยาวคลื่น ซึ่งสามารถเลือกความยาวคลื่นที่จำเป็นจากจำนวนมากของความยาวคลื่น และความยาวคลื่นนอกเหนือจากการปฏิเสธ มันสามารถใช้ในการเลือกความยาวคลื่น ตัวกรองเสียงรบกวนของเครื่องขยายเสียงออปติคอล ได้รับการปรับแต่ง เลนส์มัลติเพล็กซ์แบบ / demultiplexing

1625nm ใยกรอง WDM FTTX ทำ FS-FWDM-ค.ศ. 1625 โดยแสงประกอบพิเศษและเทคโนโลยีขั้นสูง มันลึกสามารถให้ความยาวคลื่น 1250 1590nm ผ่าน แต่มีประสิทธิภาพสะท้อนความยาวคลื่น 1600 1670nm ส่วนใหญ่จะใช้ผลิตภัณฑ์นี้ในการทดสอบออนไลน์ใย มันเป็นส่วนประกอบเหมาะ 1625/1650nm ใยกรอง

คุณสมบัติที่สำคัญ

สูงแสง transmittanceHigh isolationLow PDLEffect อุณหภูมิเป็น smallLength: เส้นผ่านศูนย์กลาง 1MFiber: 0.9mmConnector: FC/UPC

การใช้งาน

FTTX ในบรรทัด testingOTDR จอ module1625/1650nm กรองระบบ

ข้อมูลจำเพาะ

พารามิเตอร์

ค่า

หน่วย

ช่วงความยาวคลื่นสะท้อน

1600-1670

นาโนเมตร

จัดส่ง 1625nm

80-90

%

จัดส่ง 1650nm

75-85

%

ช่วงความยาวคลื่นการส่ง

1250-1590

นาโนเมตร

แยก 1310nm

≥50

dB

แยก 1490nm

≥45

dB

แยก 1550nm

≥38

dB

PDL

≤0.3

dB

ปัจจัยการเปลี่ยนแปลงอุณหภูมิ

≤2

%

สูงสุด การจัดการพลังงาน

300

เมกะวัตต์

อุณหภูมิการใช้งาน

-25~+70

อุณหภูมิการจัดเก็บ

-40~+85

ชนิดใยแก้วนำแสง

เอสเอ็ม Φ0.9

/

ตัวเชื่อมต่อ

FC/APC หรือ FC/PC

/

วัสดุของเปลือก

SUS304

/


ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงโคมไฟกรอง wdm fttx 1625nm วัสดุฝึกการสื่อสารบริษัทรับเลนส์แสดงคุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: ไฟเบอร์ออปติกไฟกรอง wdm fttx 1625nm วัสดุฝึกการสื่อสารบริษัทรับเลนส์แสดงผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop