Cisco X2 Xfp 10 กรัม Lr Oc192sr มม. Sr รับ 10gbase อีกัน SFP + 1310nm 20 กม. IND ตัวรับส่งสัญญาณ

Cisco X2 Xfp 10 กรัม Lr Oc192sr มม. Sr รับ 10gbase อีกัน SFP + 1310nm 20 กม. IND ตัวรับส่งสัญญาณ

Cisco XFP 10G มม. SR ได้รับ 10gbase อี SR XFP รับส่งสัญญาณ (MMF, 850nm, 300 เมตร LC, DOM) รายละเอียดผลิตภัณฑ์ OEM และแอมป์

Function

ซิสโก้รับส่งสัญญาณ XFP XFP 10G มม. SR ได้รับ 10gbase อี-SR (MMF, 850nm, 300 เมตร LC, DOM)

รายละเอียดสินค้า

ซิสโก้ของแท้

XFP 10G มม. SR

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

XFP

อัตราข้อมูลสูงสุด

10.3125Gbps

ความยาวคลื่น

850nm

ระยะทางสูงสุดสาย

300 เมตรเหนือ OM3 MMF

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ LC

แสงประกอบ

VCSEL 850nm

ชนิดสายเคเบิล

ชายหนึ่งหญิงสอง

สนับสนุน DOM

ใช่

พลังงาน TX

-3.5 ~ 5.3dBm

รับความไว

andlt; -13dBm

ช่วงอุณหภูมิการพาณิชย์

0 ถึง 70° C (32 ถึง 158° F)

รหัส HTS เรื

8517706000

OEM andamp ศุลกากร

ร่วมมือกับผู้ผลิต OEM ระดับโลกที่หลากหลายเกิน 8 ปี Sopofiber จะสามารถให้โซลูชั่นที่กำหนดเอง และคุ้มค่าคุณภาพสูงสำหรับทุกความต้องการและรายละเอียด รวมทั้งการออกแบบแสง ออกแบบเครื่องกล บอร์ดวงจรพิมพ์ (PCB) และรูป แบบไฟฟ้า ซอฟต์แวร์ andamp ออกเฟิร์มแวร์ ประกอบวงจร ป้ายชื่อเฉพาะ ฯลฯ การขายเพิ่มขึ้นและคำติชมจากลูกค้าดี Sopofiber ได้รับการขยายอย่างรวดเร็วทั่วโลก และกลายเป็น ผู้นำในอุตสาหกรรมการสื่อสารทางแสง หากคุณสนใจในผลิตภัณฑ์ของเรา โปรดอย่าลังเลที่จะติดต่อเรา

บรรจุภัณฑ์ andamp ติดฉลาก

นี้ง่ายต่อการใช้และรับส่งสัญญาณได้รับแพคเกจได้รับฉลาก และเครื่องหมายเริ่มต้น bysopofiberas มีป้ายชื่อหรือแพคเกจโซลูชันแบบกำหนดเองเป็นการร้องขอ

ตัวรับส่งสัญญาณ XFP-10GLR-OC192SR ได้รับ 10gbase อี-LR/LW และ OC-192/STM-64 SR 1 XFP cisco (SMF, 1310nm, 10 กม. LC, DOM)

รายละเอียดสินค้า

ซิสโก้ของแท้

XFP-10GLR-OC192SR

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

XFP

อัตราข้อมูลสูงสุด

10.3125Gbps

ความยาวคลื่น

1310nm

ระยะทางสูงสุดสาย

10 กม.

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ LC

แสงประกอบ

รอง 1310nm

ชนิดสายเคเบิล

SMF

สนับสนุน DOM

ใช่

พลังงาน TX

-6 ~ 0dBm

รับความไว

andlt; -14.5dBm

ช่วงอุณหภูมิการพาณิชย์

0 ถึง 70° C (32 ถึง 158° F)

รหัส HTS เรื

8517706000


ตัวรับส่งสัญญาณ X2-10 GB-SR ได้รับ 10gbase อี-SR X2 cisco (MMF, 850nm, 300 เมตร SC, DOM)

รายละเอียดสินค้า

ซิสโก้ของแท้

X2-10 GB-SR

ชื่อผู้จัดจำหน่าย

Fiberstore

ชนิดของแบบฟอร์ม

X2

อัตราข้อมูลสูงสุด

10.3125Gbps

ความยาวคลื่น

850nm

ระยะทางสูงสุดสาย

300 เมตรเหนือ OM3 MMF

อินเตอร์เฟซ

เพล็กซ์ SC

แสงประกอบ

VCSEL 850nm

ชนิดสายเคเบิล

ชายหนึ่งหญิงสอง

สนับสนุน DOM

ใช่

พลังงาน TX

-7.3 ~ -1.2dBm

รับความไว

andlt -11.1dBm

ช่วงอุณหภูมิการพาณิชย์

0 ถึง 70° C (32 ถึง 158° F)

รหัส HTS เรื

8517706000



ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ cisco x2 xfp 10 กรัม lr sr มม. oc192sr รับ 10gbase อีกัน sfp + 1310nm 20 กม. ind ตัวรับส่งสัญญาณคุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: cisco x2 xfp 10 กรัม lr sr มม. oc192sr รับ 10gbase อีกัน SFP + 1310nm 20 กม. ind สัญญาณผู้ผลิต โรงงาน ทำในจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop