SFP Bidi SFP 4G 4 G 1 g 100 เมตร Xfp SFP Sdhsonet โมดูลรับส่งสัญญาณ

SFP Bidi SFP 4G 4 G 1 g 100 เมตร Xfp SFP Sdhsonet โมดูลรับส่งสัญญาณ

แนะนำ 1、Product: BIDI SFP SDHSONET เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s ชุดหลายราคารวมเลนส์อิเล็กทรอนิกส์

Function

แนะนำ 1、Product:BIDI SFP SDHSONET เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s ชุดหลายราคารวมเลนส์อิเล็กทรอนิกส์

BIDI SFP SDHSONET

โมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s BIDI ชุดหลายราคารวมเลนส์และอุปกรณ์อิเล็กทรอนิกส์ในรูปแบบขนาดเล็ก

ปัจจัยPluggable (SFP)แพคเกจนี้ มันเป็นปเพลงจากแหล่งต่าง ๆ ข้อตกลง (MSA) เข้ากันได้ และออกแบบมาสำหรับ

การดำเนินการที่1310 nm และ 1550 nm ถึงแม้ว่าเหมาะสำหรับ OC-48 STM-16มีหลายราคา

ความสามารถ และสามารถใช้จาก OC-3/STM-1(155 Mb/s) ถึง 2.7 Gb/sตัวรับส่งสัญญาณ SFP multiRate

แสดงตัวอย่างSONET OC-48อินเทอร์เฟซสอดคล้องระหว่างชั้นโทนิคของ SONET/SDH และการ

ไฟฟ้าชั้น ของไมโครโปรเซสเซอร์ดูลาร์ตามออกแบบใช้คุณลักษณะทั้งหมดที่ระบุไว้ในการ

MSA SFP ที่เข้ากันได้ดิจิตอลแบบอนุกรม 2 สายวินิจฉัยตรวจสอบอินเทอร์เฟสสำหรับสัญญาณแสง

OC-48 / STM-16 เป็นสายเครือข่าย มีการส่งความเร็ว 2488.32 ถึง Mbit/s

(น้ำหนักบรรทุก: 2405.376 Mbit/s ค่าใช้จ่าย: 82.944 Mbit/s) OC-3/STM-1 เป็นเครือข่ายบรรทัดด้วยส่ง

ความเร็ว 155.52 ถึง Mbit/s (น้ำหนักบรรทุก: 148.608 Mbit/s ค่าใช้จ่าย: 6.912 Mbit/sรวมค่าใช้จ่ายในเส้นทาง)

โดยใช้ใยแก้วนำแสง ขึ้นอยู่กับระบบ OC-3 ว่า STS-3(ไฟฟ้าระดับ) และ STM-1

(SDH)หน่วยความจำเหล่านี้จะใช้สำหรับโปรแกรมประยุกต์อีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็ว OC-12 หรือSTM 4 เป็นเครือข่าย

ความเร็วส่งถึง 622.08 Mbit/s(น้ำหนักบรรทุก: 601.344 Mbit/sค่าใช้จ่าย: 20.736 Mbit/s)

2、Product พารามิเตอร์:BIDI SFP SDHSONET เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s ชุดหลายราคารวมเลนส์อิเล็กทรอนิกส์

1234
5678
9101112
13141516

3.คุณสมบัติ:BIDI SFP SDHSONET เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s ชุดหลายราคารวมเลนส์อิเล็กทรอนิกส์

·1-FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· SimplexSCorLCConnector

· Upto2.67Gb/sbi-directionaldatalinks

· MultirateforSONETOC-48 SDHSTM-16, FibreChannel1x/2 x, 1000BASE, STM-1/oc3 จน STM-4/OC12

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· เดียว + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C, - 10to85C, - 40to85CCaseoperationtemperatureranges

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

4、 การจัดส่งสินค้า และการให้บริการ:BIDI SFP SDHSONET เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s ชุดหลายราคารวมเลนส์อิเล็กทรอนิกส์

1) การจ่ายเงิน:

ขนส่ง 2:

3) การให้บริการ:

5、 ที่แนะนำ:BIDI SFP SDHSONET เป็นโมดูลรับส่งสัญญาณ 2.67 Gb/s ชุดหลายราคารวมเลนส์อิเล็กทรอนิกส์

1)รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

2)100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

3)SFP 4G SFP 4 g จะใช้การสื่อสารใยแก้วนำแสงและเลเซอร์รับฟังก์ชัน hotplug ของแหล่งจ่ายไฟ

4)ใช้กับระบบ DWDM ใยเดี่ยวและระบบ DWDM ใยคู่ DWDM SFP

5)CWDM SFP พิเศษ CWDM SFP TX และ RX กับความยาวคลื่นเดียวกัน

6)ขนาดกะทัดรัด SFP CSFP แน่นรูปร่างเล็กสามารถเสียบตัวรับส่งสัญญาณ CSFP

คำอธิบาย
BIDI SFP + ตัวรับส่งสัญญาณเป็นโมดูลรับส่งสัญญาณฟอร์มแฟคเตอร์ขนาดเล็ก มันออกแบบมาสำหรับโปรแกรมประยุกต์การสื่อสารความเร็วสูงที่ต้องการสูงสุดถึง 10.7Gbps อย่างชัดเจน ที่มันออกแบบมาให้สอดคล้องกับ SFF 8472 และ MSA SFP + โมดูลข้อมูลเชื่อมโยงขึ้น ไป 10 กิโลเมตร หรือ 40 กม.เส้นใยโหมดเดี่ยว 9/125um การแสดงผลแสงสามารถทำงาน โดยอินพุตระดับตรรกะ LVTTL ของ Tx ปิดใช้งาน ข้อบกพร่อง Tx มีระบุที่ลดประสิทธิภาพของเลเซอร์ สูญเสียของสัญญาณ (LOS) มีไว้เพื่อระบุว่า การสูญเสียของสัญญาณแสงอินพุตรับสัญญาณหรือสถานะการเชื่อมโยงกับคู่ค้า
สิ่งอำนวยความสะดวก
•การเชื่อมโยงข้อมูลสองทิศทาง 7Gbps 10
•ได้รับมาตรฐาน ด้วย SFP + MSA กับ LC ขั้วต่อสอง
• 1270/1330nm ลีเลเซอร์ตัวส่งและตัวรับ PIN 1330/1270nm
•ในตัวฟังก์ชั่นดิจิตอลวินิจฉัย
•โหมดเดี่ยวรองรับ LC ทิศทางรับส่งสัญญาณ
•เดี่ยว + 3.3 v ไฟและตรรกะ LVTTL
• EEPROM มีรหัสลำดับงาน
•กรณีที่อุณหภูมิการทำงาน:-5 ° C ถึง 70 ° C
การใช้งาน
•รับ 10gbase อี-BX ที่ 10.3125 Gbps
•รับ 10gbase อี-BX ที่ 9.953Gbps
• 1000 LX ฐานอีเทอร์เน็ต

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขส่วน

อัตราข้อมูล

ระยะทาง

ความยาวคลื่น

พลังงาน (dBm)

ความไวการรับสัญญาณ (dBm)

DDMI

FBP-27339-10xD

10Gbps

10 กม.

T1270 ลี R1330PIN

-6~-1

<-15

Y

FBP-33279-10xD

10Gbps

10 กม.

T1330 ลี R1270PIN

-6~-1

<-15

Y

FBP-27339-40xD

10Gbps

40 กิโลเมตร

T1270 ลี R1330PIN

-1~4

<-15

Y

FBP-33279-40xD

10Gbps

40 กิโลเมตร

T1330 ลี R1270PIN

-1~4

<-15

Y

PDF
BIDI SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

แนะนำ 1、Product:SFP 4G SFP 4 g จะใช้การสื่อสารใยแก้วนำแสงและเลเซอร์รับฟังก์ชัน hotplug ของแหล่งจ่ายไฟ

ชุด 4G BIDI เป็นโมดู pluggable ปัจจัยฟอร์มขนาดเล็กสำหรับ 4 x / 2 x / 1 x Fibre Channel และ 1000BASE-BX

การสื่อสารเส้นใยเดี่ยวอีเทอร์เน็ตกิกะบิต มีขั้วต่อแบบ 20 ขา SFP ให้ฮ็อตพลัก

ความสามารถใน ส่วนตัวส่งใช้เลเซอร์ class 1 ตามมาตรฐานตามมาตรฐานความปลอดภัยสากล

IEC 60825 ส่วนผู้รับใช้ที่ตรวจจับรวม preamplifier เครื่อง (IDP) ติดตั้งในที่มีแสง

ส่วนหัวและตัว IC ขยายเสียงหลังจำกัด

2、Product พารามิเตอร์:SFP 4G SFP 4 g จะใช้การสื่อสารใยแก้วนำแสงและเลเซอร์รับฟังก์ชัน hotplug ของแหล่งจ่ายไฟ

1234
5678
9101112
13141516

3.คุณสมบัติ:SFP 4G SFP 4 g จะใช้การสื่อสารใยแก้วนำแสงและเลเซอร์รับฟังก์ชัน hotplug ของแหล่งจ่ายไฟ

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· Upto4.25Gb/s

· CompliantwithFibreChannelFC-PI400/200/100

· CompliantwithIEEE802.3ah-20041000BASE-BX

· SimplexLCConnectororSCconnector

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· เดียว + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C, - 10to85Cor - 40to85CCaseOperationTemperatureRanges

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

4、 การจัดส่งสินค้า และการให้บริการ:SFP 4G SFP 4 g จะใช้การสื่อสารใยแก้วนำแสงและเลเซอร์รับฟังก์ชัน hotplug ของแหล่งจ่ายไฟ

1) การจ่ายเงิน:

ขนส่ง 2:

3) การให้บริการ:

5、 ที่แนะนำ:SFP 4G SFP 4 g จะใช้การสื่อสารใยแก้วนำแสงและเลเซอร์รับฟังก์ชัน hotplug ของแหล่งจ่ายไฟ

1)รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

2)100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

3)DWDM SFP

4)CWDM SFP

5)CSFP SFP ขนาดกะทัดรัด

6)BIDI SFP SDHSONET

แนะนำ 1、Product:100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

802.3z มาตรฐาน IEEE มี 1000BASE SX สำหรับการส่งผ่านโหมดมัลติไฟเบอร์ 1000BASE LX

สำหรับการส่งผ่านเส้นใยโหมดเดี่ยว 100BASE-FX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง มัน

มี 1300 nm อินฟราเรดใกล้ (NIR) แสงความยาวคลื่นผ่านสองเส้นใยแก้วนำแสง การใช้

receive(RX) และอื่น ๆ สำหรับ transmit(TX), 100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

มันใช้สองเส้นใยแก้วนำแสงหลายโหมดสำหรับรับ และส่ง Eoptolink จะผลิตเสร็จสมบูรณ์

ช่วงสำหรับ FE และ GE ตัวรับส่งสัญญาณใยแก้วนำแสง

2、Product พารามิเตอร์:100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

1234
5678
9101112
13141516

3.คุณสมบัติ:100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

· OperatingDataRateupto1.25Gbps

· Upto160km

· Single3.3VPowerSupplyandLVTTLLogicInterface

· PluggableSFPFootprintDuplexLCConnector ร้อน

· InterfaceClass1FDAandIEC60825-1LaserSafetyCompliant

· OperatingCaseTemperatureStandard:0 C ~ + 70CandIndustrial: -40c ~ +85C

· CompliantwithSFPMSASpecification

· CompliantwithSFF-8472

4、 การจัดส่งสินค้า และการให้บริการ:100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

1) การจ่ายเงิน:

ขนส่ง 2:

3) การให้บริการ:

5、 ที่แนะนำ:100BASE-SX เป็นรุ่นของอีเทอร์เน็ตอย่างรวดเร็วผ่านใยแก้วนำแสง

1)รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

2)SFP 4 กรัม

3)DWDM SFP

4)CWDM SFP

5)CSFP SFP ขนาดกะทัดรัด

6)BIDI SFP SDHSONET

BIDIFastandGigabitEthernetSFPisacompactopticaltransceiver, moduleusedinopticalcommunicationsforboth

telecommunicationanddatabidirectionalcommunicationsapplications

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· SimplexSCorLCConnector

·1310/1550,1490/1550,1310/1490,1510/1570orotherBOSATX/RXcombinationisavalableonrequest

·upto160kmbidilink

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· RoHSCompliant

· Commercial0to70CorIndustrial-40to85CCaseOperationTemperaturerange

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant

ชุด 4G BIDI เป็นโมดู pluggable ปัจจัยฟอร์มขนาดเล็กสำหรับ 4 x / 2 x / 1 x Fibre Channel และ 1000BASE BX Gigabit Ethernet เดียว

การสื่อสารใย มันจะ มีตัว 20 พิน SFP ให้ร้อนปลั๊กความสามารถ ส่วนตัวส่งใช้คลาส 1

เลเซอร์ตามตามนานาชาติมาตรฐานความปลอดภัย IEC 60825 Sectionuses รับสัญญาณการตรวจจับแบบบูรณาการ

preamplifier เครื่อง (IDP) ที่ติดตั้งในหัวข้อแสงและ IC ขยายเสียงหลังมีจำกัด

ลักษณะการทำงาน

· FiberBi-DirectionalSFPOpticalTransceiver

· Upto4.25Gb/s

· CompliantwithFibreChannelFC-PI400/200/100

· CompliantwithIEEE802.3ah-20041000BASE-BX

· SimplexLCConnectororSCconnector

· AC/ACCouplingaccordingtoMSA

· เดียว + 3.3VPowerSupply

· RoHSCompliant

·0to70C, - 10to85Cor - 40to85CCaseOperationTemperatureRanges

· Class1LaserInternationalSafetyStandardIEC60825Compliant


ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ bidi sfp 4 กรัม sfp 4 กรัม 1 กรัม 100 เมตร xfp sfp sdhsonet โมดูลรับส่งสัญญาณคุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: bidi SFP 4 กรัม SFP 4 g 1g 100 เมตร xfp SFP sdhsonet รับส่งสัญญาณผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop