980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-filter-WDM ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อ Mux Demux โมสำหรับเครือข่ายธุรกิจ

980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-filter-WDM ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อ Mux Demux โมสำหรับเครือข่ายธุรกิจ

อธิบายเลนส์ไมโคร WDM ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุเลนส์ไมโคร

Function

คำอธิบาย
เลนส์ไมโคร WDM ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุเลนส์ไมโคร สูญหายแทรกต่ำ แยกช่องสูง อุณหภูมิต่ำความไว และอีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์ด้วย
สิ่งอำนวยความสะดวก
•สูญหายแทรกต่ำ
•สูญเสียกลับสูง
•ช่วงความยาวคลื่นในการทำงานมากมาย
แยกช่องสูง•
•เสถียรภาพสูงและความน่าเชื่อถือ
•อีพ็อกซี่ฟรีบนเส้นทางออปติคอล
การใช้งาน
•ระบบการตรวจสอบ
•เครือข่าย WDM
•เครื่องส่งสัญญาณและไฟเบอร์เลเซอร์
•ไฟเบอร์ออฟติคัลแอมพลิฟายเออร์
•ใยแก้วนำแสงเครื่องมือ

ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

MWDM-54

MWDM-59

ช่วงความยาวคลื่นช่องผ่าน (nm)

1530~1565

1525~1600

แสดงช่องความยาวคลื่น (nm)

1450~1490

965~1000

สูญหายแทรก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

≤0.5

≤0.7

ผ่านช่องทาง

≤0.6

≤0.9

เปลี่ยนแปลงสูญเสียแทรก

andlt; 0.3

แยกช่อง @Add/Drop

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

andgt; 15

andgt; 15

ผ่านช่องทาง

andgt; 25

andgt; 30

ความไวต่ออุณหภูมิที่สูญเสีย Inertion (dB/℃)

andlt; 0.005

การสูญเสียขึ้นกับโพลาไรซ์ (dB)

andlt; 0.1

กระจายโหมดโพลาไรซ์ (ps)

andlt; 0.1

ทิศทาง (dB) (ป้อนข้อมูลการเพิ่ม ผลผลิตที่ลดลง เพิ่มการปล่อย

andgt; 50

กลับไปขาดทุน (dB)

andgt; 55

เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด (mW)

500

Opterating อุณหภูมิ (℃)

-10~+75

อุณหภูมิ (℃)

-40~+85

ประเภทของเส้นใย

Corning SMF 28e ไฟเบอร์

Corning HI 1060 ไฟเบอร์ที่พบ andamp ท่าสะท้อน SMF 28e ใยผ่านท่า

ขนาดด้านแพคเกจ

Φ5.5x34 (L38 900um หลอดหลวม)

ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า

ข้อกำหนดนี้สำหรับอุปกรณ์เชื่อมต่อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

MWDM

X

X

X

XX

ความยาวคลื่น

ประเภทของเส้นใย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

54 = 1550 สะท้อน ผ่าน/1480
59 = 1550 สะท้อน ผ่าน/980

1 =ใยเปลือย
2 = 900um หลอดหลวม

1 = 1 เมตร
2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 =เซนต์
6 = LC
S =ระบุ

PDF
1480 980/1550/1550 ฟิลเตอร์ WDM

Sopofiberand #39 ไมโครออปติคัล WDM ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุเลนส์ไมโคร
สูญหายแทรกต่ำ แยกช่องสูง อุณหภูมิต่ำความไว และอีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์ด้วย

PerformanceSpecifications

พารามิเตอร์

FWDM4/35

FWDM5/34

FWDM34/5

PassBandWavelengthRange(nm)

1480~1500

1540~1560

1260 ~ 1360andamp; 1480 ~ 1500

ReflectionBand1WavelengthRange(nm)

1260~1360

1260~1360

1540~1560

ReflectionBand2WavelengthRange(nm)

1540~1560

1480~1500

Insertionloss(dB)

ReflectChannel

≤0.6

PassChannel

≤0.8

PassBandRippler(dB)

andlt; 0.3

แยก

ReflectChannel

andgt; 15

PassChannel

andgt; 30

InsertionLossTemperatureSensitivity(dB/)

andlt; 0.005

PolarizationDependentLoss(dB)

andlt; 0.1

PolarizationModeDispersion(ps)

andlt; 0.1

Directivity(dB)

andgt; 50

Returnloss(dB)

andgt; 50

MaximumPowerHandling(mW)

1000

OperatingTemperature ()

-20~+80

StorageTemperature ()

-40~+85

PackageDimension(mm)

Φ5.5x34(L38for900umLoosetube)

SpecificationsmaychangewithoutnoticeAbovespecificationarefordevicewithoutconnector

OrderingInformation

MWDM

X

X

X

XX


ความยาวคลื่น

FiberType

FiberLength

ใน / OutConnector

4/35 = 1490pass

1310andamp; 1550reflect

5/34 = 1550pass

1310andamp; 1490reflect

34/5 = 1310andamp; 1490pass

1550reflect

1 = Barefiber

2 = 900umloosetube

1 = 1 เมตร

2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 =เซนต์

6 = LC

S =ระบุ



ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

FWDM 4/35

FWDM 5/34

FWDM 34/5

ช่วงความยาวคลื่นแบนด์พาส (nm)

1480~1500

1540~1560

1260 ~ 1360andamp; 1480 ~ 1500

สะท้อนวง 1 ความยาวคลื่นช่วง (nm)

1260~1360

1260~1360

1540~1560

สะท้อนวง 2 ความยาวคลื่นช่วง (nm)

1540~1560

1480~1500

สูญหายแทรก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

≤0.6

ผ่านช่องทาง

≤0.8

ผ่านวง Rippler (dB)

andlt; 0.3

แยก

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

andgt; 15

ผ่านช่องทาง

andgt; 30

แทรกสูญเสียอุณหภูมิความไว (dB/℃)

andlt; 0.005

การสูญเสียขึ้นกับโพลาไรซ์ (dB)

andlt; 0.1

กระจายโหมดโพลาไรซ์ (ps)

andlt; 0.1

ทิศทาง (dB)

andgt; 50

กลับไปขาดทุน (dB)

andgt; 50

เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด (mW)

1000

อุณหภูมิการทำงาน (℃)

-20~+80

อุณหภูมิ (℃)

-40~+85

แพคเกจขนาด (มม.)

Φ5.5x34 (L38 900um หลอดหลวม)

ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า

ข้อกำหนดนี้สำหรับอุปกรณ์เชื่อมต่อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

MWDM

X

X

X

XX

ความยาวคลื่น

ประเภทของเส้นใย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

4/35 = 1490 ผ่าน
1310andamp สะท้อน 1550
5/34 = 1550 ผ่าน
1310andamp สะท้อน 1490
34/5 = 1310andamp ผ่าน 1490
สะท้อนถึง 1550

1 =ใยเปลือย
2 = 900um หลอดหลวม

1 = 1 เมตร
2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 =เซนต์
6 = LC
S =ระบุ

PDF
กรอง 1310/1490/1550nm WDM


ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ 980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-filter-wdm ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อ mux demux โมสำหรับเครือข่ายธุรกิจคุณภาพ และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: 980nm-1310nm-1550nm-1480-1490-filter-wdm ไฟเบอร์ออปติกเชื่อมต่อ mux demux โมดูลสำหรับธุรกิจเครือข่ายผู้ผลิต โรงงาน ทำในจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop