980-1550nm-wdm แตะ-coupler-isolator ไฮบริใยแก้วนำแสงไฟเลเซอร์แอมพลิฟายเออร์เลเซอร์ตัดและแกะสลักระบบ บริษัท

980-1550nm-wdm แตะ-coupler-isolator ไฮบริใยแก้วนำแสงไฟเลเซอร์แอมพลิฟายเออร์เลเซอร์ตัดและแกะสลักระบบ บริษัท

980/1550nm WDM แตะ Coupler Isolator Hybrid มี l ช่วงความยาวคลื่นกว้างปฏิบัติ l แทรกต่ำขาดทุน l L การแยกช่องสัญญาณสูง Ultra ต่ำ PDL และ PMD

Function

980/1550nm WDM แตะ Coupler Isolator ไฮบริด

สิ่งอำนวยความสะดวก

l. ปฏิบัติการความยาวคลื่นต่าง ๆ

lสูญหายแทรกต่ำ

l. แยกช่องสูง

lPDL ต่ำเป็นพิเศษPMD

l. เสถียรภาพสูงและความน่าเชื่อถือ

l. อีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์

การใช้งาน

lแอมพลิฟายเออร์กเซน

l. เชื่อมโยงกเซน CATA

lระบบ WDM

l. อุปกรณ์ไฟเบอร์ออปติกเซน

l. เครื่องส่งสัญญาณและเลเซอร์ bFiber

lห้องปฏิบัติการ RD

ขนาดแพคเกจ

5.5mm

│← ขนาด 38 มม.→│

│← 56 มม.→│

ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

ขั้นตอนเดียว

ขั้นตอนที่สอง

สัญญาณการดำเนินงานช่วงความยาวคลื่น(nm)

วง C

1530~1560

Range(nm) ความยาวคลื่นช่องปั๊ม

960~990

แยก (dB) (ผ่านสัญญาณคลื่น range@23, SOP ทั้งหมด)

30

42

แยก (dB) (สัญญาณ @ A 4-2)

15

แยก (dB) (1 ไป 2 หรือ 2 ต่อ 1 ปั๊ม @ A)

30

สูญหายแทรก (ช่วงความยาวคลื่นและ 0 ถึง + 70, SOP ทั้งหมด) (dB)

สถานีปั๊ม

0.6

ช่อง sianal

1.3

1.4

แตะอัตรา 1%

19.0~21

แตะ 2% อัตรา

16.2~18.0

แตะอัตรา 5%

12.2~14.0

TDL (dB)

0.25

0.3

WDLdB

0.5

กลับไปขาดทุน (dB)

50

ทิศทาง (dB)

50

PDL (dB)

0.15

0.2

PMD (ps) (ตัวเลือก PMD ต่ำ)

0.05

0.05

Hangling(mW) พลังงาน

300

การดำเนินงาน Temperaure ()

-10~+75

อุณหภูมิ Starage ()

-40~+85

Dimension(mm)

Ɵ5.5 × L38

ประเภทของเส้นใย

Corning HI 1060 ไฟเบอร์ทั่วไป/เครื่องสูบน้ำท่า

Corning HI 1060 ไฟเบอร์หรือเส้นใย SMF 28e ท่าเรือทั่วไป

Corning SMF 28e ไฟเบอร์ที่สัญญาณ






วันอ้างอิงโดยไม่สูญเสียการเชื่อมต่อ ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า.

ข้อมูลการสั่งซื้อ

วอเตอร์

□□

□□


ความยาวคลื่น

เวที

แตะอัตรา

การกำหนดค่า

สไตล์ผมเปีย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

59 = 1550nm ผ่าน

59 = 980nm สะท้อน

S =ขั้นตอนเดียว

D =ระยะที่สอง

01=1%

02=2%

05=5%

F =ปั๊มไปข้างหน้า

B =ย้อนหลังปั๊ม

1 =ใยเปลือย

2 = 900um

หลวม

1 = 1 เมตร

2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 =เซนต์

6 = LC

ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของไฮบริแตะ-coupler-isolator 980-1550nm-wdm ไฟเบอร์ใยแก้วนำแสงไฟเลเซอร์แอมพลิฟายเออร์เลเซอร์เครื่องตัดและแกะสลักระบบบริษัทสำหรับคุณภาพ และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: ไฮบริแตะ-coupler-isolator 980-1550nm-wdm ไฟเบอร์ออปติกไฟเลเซอร์แอมพลิฟายเออร์เลเซอร์ตัดและแกะสลักระบบบริษัทผู้ผลิต โรงงาน ทำในจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop