3port สัญญาณ Wdm มัลติ-1310nm/1490nm/1550nm-กรองแพทช์แผงส่วนความยาวคลื่นไมโครออปติคัล Multiplexer เมตรการทดสอบ

3port สัญญาณ Wdm มัลติ-1310nm/1490nm/1550nm-กรองแพทช์แผงส่วนความยาวคลื่นไมโครออปติคัล Multiplexer เมตรการทดสอบ

Sopofiber' ไมโครออปติคัล WDM ที่ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุเลนส์ไมโคร

Function

Sopofiber' ไมโครออปติคัล WDM ที่ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะยึดไมโครเลนส์บรรจุภัณฑ์ สูญหายแทรกต่ำ แยกช่องสูง อุณหภูมิต่ำความไว และอีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์ด้วย

สิ่งอำนวยความสะดวก

•ช่วงความยาวคลื่นที่ปฏิบัติการที่หลากหลาย

สูญหายแทรกต่ำ•

•อัลตร้าแบนกว้าง Passband

แยกช่องสูง•

•เสถียรภาพสูงและความน่าเชื่อถือ

•อีพ็อกซี่ฟรีบนเส้นทางออปติคอล

การใช้งาน

•ระบบการตรวจสอบ

•เครือข่าย WDM

•เครื่องส่งสัญญาณและไฟเบอร์เลเซอร์

•ไฟเบอร์ออฟติคัลแอมพลิฟายเออร์

•เครื่องมือกเซน

ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

ผ่านช่องความยาวคลื่น (nm)

1500-1600 (หรือ 1260 ~ 1360)

แสดงช่องความยาวคลื่น (nm)

1260 ~ 1360 (หรือ 1500-1600)

สูญหายแทรก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

≤0.5

ผ่านช่องทาง

≤0.6

เปลี่ยนแปลงสูญหายแทรก (dB)

andlt; 0.3

แยก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

andgt; 15

ผ่านช่องทาง

andgt; 40

ความไวต่ออุณหภูมิที่สูญเสีย Inertion (dB/℃)

andlt; 0.005

การสูญเสียขึ้นกับโพลาไรซ์ (dB)

andlt; 0.1

กระจายโหมดโพลาไรซ์

andlt; 0.1

ทิศทาง (dB)

andgt; 50

กลับ Loss(dB)

andgt; 50

เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด (mW)

500

Opterating อุณหภูมิ (℃)

-2~+80

อุณหภูมิ (℃)

-40~+85

แพคเกจขนาด (มม.)

Φ5.5x34 (L38 900um หลอดหลวม)

ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า

ข้อกำหนดนี้สำหรับอุปกรณ์เชื่อมต่อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ


MWDM

X

X

X

XX

ความยาวคลื่น

ประเภทของเส้นใย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

ส่ง 35 = 1310

ผ่าน 53 = 1550

1 =ใยเปลือย

2 = 900um หลอดหลวม

1 = 1 เมตร

2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี

1 = FC/APC

2 = FC/PC

3 = SC/APC

4 = SC/PC

5 =เซนต์

6 = LC

S =ระบุ



คำอธิบาย
MMWDM ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุเลนส์ไมโคร สูญหายแทรกต่ำ แยกช่องสูง อุณหภูมิต่ำความไว และอีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์ด้วย

ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

ผ่านช่องความยาวคลื่น (nm)

1500-1600 (หรือ 1260 ~ 1360)

แสดงช่องความยาวคลื่น (nm)

1260 ~ 1360 (หรือ 1500-1600)

สูญหายแทรก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

≤0.5

ผ่านช่องทาง

≤0.6

เปลี่ยนแปลงสูญหายแทรก (dB)

andlt; 0.3

แยก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

andgt; 15

ผ่านช่องทาง

andgt; 40

ความไวต่ออุณหภูมิที่สูญเสีย Inertion (dB/℃)

andlt; 0.005

การสูญเสียขึ้นกับโพลาไรซ์ (dB)

andlt; 0.1

กระจายโหมดโพลาไรซ์

andlt; 0.1

ทิศทาง (dB)

andgt; 50

กลับไปขาดทุน (dB)

andgt; 50

เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด (mW)

500

Opterating อุณหภูมิ (℃)

-2~+80

อุณหภูมิ (℃)

-40~+85

แพคเกจขนาด (มม.)

Φ5.5x34 (L38 900um หลอดหลวม)

ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า

ข้อกำหนดนี้สำหรับอุปกรณ์เชื่อมต่อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

MMWDM

XX

X

X

XX

ความยาวคลื่น

ประเภทของเส้นใย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

ส่ง 35 = 1310
ผ่าน 53 = 1550

ไฟเบอร์ 1 = 50/125um มม.
เส้นใย 125um/2 = 62.5 มม.

1 = 1 เมตร
2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 =เซนต์
6 = LC
S =ระบุ

PDF
ส่วนความยาวคลื่นกรองมัลติ 1310/1550nm Multiplexer

คำอธิบาย
ไมโครออปติคัล WDM ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบเป็นกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุเลนส์ไมโคร สูญหายแทรกต่ำ แยกช่องสูง อุณหภูมิต่ำความไว และอีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์ด้วย
ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

ข้อมูลจำเพาะ

ผ่านช่องความยาวคลื่น (nm)

1500-1600 (หรือ 1260 ~ 1360)

แสดงช่องความยาวคลื่น (nm)

1260 ~ 1360 (หรือ 1500-1600)

สูญหายแทรก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

≤0.5

ผ่านช่องทาง

≤0.6

เปลี่ยนแปลงสูญหายแทรก (dB)

andlt; 0.3

แยก (dB)

สะท้อนให้เห็นถึงช่องทาง

andgt; 15

ผ่านช่องทาง

andgt; 40

ความไวต่ออุณหภูมิที่สูญเสีย Inertion (dB/℃)

andlt; 0.005

การสูญเสียขึ้นกับโพลาไรซ์ (dB)

andlt; 0.1

กระจายโหมดโพลาไรซ์

andlt; 0.1

ทิศทาง (dB)

andgt; 50

กลับไปขาดทุน (dB)

andgt; 50

เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด (mW)

500

Opterating อุณหภูมิ (℃)

-2~+80

อุณหภูมิ (℃)

-40~+85

แพคเกจขนาด (มม.)

Φ5.5x34 (L38 900um หลอดหลวม)

ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า
ข้อกำหนดนี้สำหรับอุปกรณ์เชื่อมต่อ
ข้อมูลการสั่งซื้อ

MWDM

X

X

X

XX


ความยาวคลื่น

ประเภทของเส้นใย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

ส่ง 35 = 1310
ผ่าน 53 = 1550

1 =ใยเปลือย
2 = 900um หลอดหลวม

1 = 1 เมตร
2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 =เซนต์
6 = LC
S =ระบุ

PDF
พอร์ต 3 1310 1550nm กรอง WDM

ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ 3port wdm มัลติ-1310nm/1490nm/1550nm-กรองส่งแพทช์แผงไมโครออปติคัลความยาวคลื่นหาร multiplexer เมตรการทดสอบคุณภาพ และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: 3port wdm มัลติ-1310nm/1490nm/1550nm-กรองส่งแพทช์แผงไมโครออปติคัลความยาวคลื่นหาร multiplexer เมตรการทดสอบผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop