1310nm/1490nm/1550nm Glc Lh Lr Sgmii-SFP Lc Genpon olt onu สัญญาณ SFP Sx พลัส

1310nm/1490nm/1550nm Glc Lh Lr Sgmii-SFP Lc Genpon olt onu สัญญาณ SFP Sx พลัส

แนะนำ 1、Product: รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

Function

แนะนำ 1、Product:รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

SGMII SFP ถูกออกแบบมาสำหรับการใช้งาน 100BASE FX กับใน PHY อุปกรณ์สนับสนุนอินเตอร์เฟซ SGMII

ข้อมูล ID อนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA อธิบายความสามารถของตัวรับส่งสัญญาณ

อินเทอร์เฟซมาตรฐาน ผู้ผลิต และข้อมูลอื่น ๆ อุปกรณ์โฮสต์ที่สามารถเข้าถึงข้อมูลนี้

ผ่าน 2 สาย serial CMOS EEPROM โพรโทคอ สำหรับข้อมูลเพิ่มเติม โปรดดู SFP หลายแหล่ง

ข้อตกลง (MSA) มีตัวรับส่งสัญญาณ SGMI SFP 100BASE-FX ขนาดเล็ก-Pluggable ปัจจัย (SFP) อย่างรวดเร็ว

ตัวแปลงอินเตอร์เฟซอีเธอร์เน็ตกิกะบิตพอร์ต SFP

2、Product พารามิเตอร์:รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

1234
5678
9101112
13141516

3.คุณสมบัติ:รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

·upto20kmtransmissionwithSMFatleast

· รุ่น inPHYsupportingSGMIIInterface

· SupportMoreLinkStatusMonitor ชาย

· CRC,PackageCounterandFarEndFaultIndication(FEFI)

· Single3.3VPowerSupplyandTTLLogicInterface

· CompliantwithSFPMSApackagewithduplexLCConnector

· StandardSerialIDinformationCompliantwithSFPMSA

· OperatingCaseTemperatureStandard:0 C ~ + 70CandIndustrial: -40c ~ +85C

4、 การจัดส่งสินค้า และการให้บริการ:รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

1) การจ่ายเงิน:

ขนส่ง 2:

3) การให้บริการ:

5、 ที่แนะนำ:รหัสอนุกรมมาตรฐานเข้ากันได้กับ SFP MSA พื้นฐาน - ออกแบบโปรแกรมประยุกต์ fx 100 คือ SGMII SFP

1) SFP 100M 1 กรัม

2) SFP 4 กรัม

3) DWDM SFP

4)CWDM SFP

5) CSFP SFP ขนาดกะทัดรัด

6)BIDI SFP SDHSONET

คำอธิบาย
10 gigabit SFP + ตัวรับส่งสัญญาณถูกออกแบบมาเพื่อส่ง และรับข้อมูลแสง MMF/SMF
SFP + โมดูลไฟฟ้าอินเตอร์เฟซเป็นไปตามข้อกำหนดไฟฟ้า SFI สัญญาณอินพุทและสัญญาณเอาท์พุทความต้านทาน 100 โอห์มที่แตกต่างกัน สายข้อมูลเป็นภายใน AC ควบคู่ โมให้ยุติส่วนที่แตกต่าง และลดแปลงโหมดที่แตกต่างกันไปทั่วสำหรับการสิ้นสุดสัญญาณคุณภาพและ EMI ต่ำ SFI กว่า 200 มม.วัสดุ FR4 ดีขึ้น หรือถึงได้ทำโดยทั่วไปเกี่ยวกับ 150mmof มาตรฐาน FR4 กับหนึ่งการเชื่อมต่อ
สิ่งอำนวยความสะดวก
•ออพติคอลอินเตอร์เฟซที่เข้ากันได้กับ IEEE 802.3ae
•ไฟฟ้าอินเตอร์เฟซได้เอสเอฟ-8431
•ร้อน Pluggable
•ใช้พลังงานต่ำ
อยู่อาศัย•โลหะสำหรับประสิทธิภาพที่เหนือกว่าของอีเอ็มไอ
•เฟิร์มแวร์ขั้นสูงอนุญาตให้ลูกค้าระบบการเข้ารหัสข้อมูลจะถูกเก็บไว้ในตัวรับส่งสัญญาณ
•คุ้มค่า SFP + แก้ปัญหา ช่วยให้ความหนาแน่นสูงของพอร์ตและแบนด์วิธที่มากขึ้น
การใช้งาน
•รับ 10gbase อีที่ 10.3125Gbps
•รับ 10gbase อีที่ 9.953Gbps
•ลิงค์อื่น ๆ ออปติคอล

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขส่วน

อัตราข้อมูล

ระยะทาง

ความยาวคลื่น

พลังงาน
(dBm)

รับความไว
(dBm)

DDMI

FPP-859-S3xD

10Gbps

300 เมตร

850nm VSCEL

-6~-1

< -10, PIN

Y

FPP-319-10xD

10Gbps

10 กม.

รอง 1310nm

-6~-1

< -15, PIN

Y

FPP-319-L4xD

10Gbps

40 กิโลเมตร

รอง 1310nm

-1~4

< -15.8, PIN

Y

FPP-559-40xD

10Gbps

40 กิโลเมตร

1550nm EML

-1~4

< -15.8, PIN

Y

FPP-559-80xD

10Gbps

80 กิโลเมตร

1550nm EML

0~5

< -23, APD

Y

PDF
SFP + ตัวรับส่งสัญญาณ

คำอธิบาย
ตัวรับส่งสัญญาณ OLT GEPON FETx-493133 x-ExCD เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงกับแพคเกจ SFP รองรับปกติ 1.25 Gbps สำหรับประยุกต์ GEPON OLT อัตราข้อมูลสูงสุดระยะส่ง 20 กม. ดังกล่าวและ #39; s มาประชุมกับ IEEE Std 802.3ah™-2004 1000BASE-PX20 SC rececptacle
สิ่งอำนวยความสะดวก
โหมดเดี่ยว• SFP ทิศทางรับส่งสัญญาณ
รองรับ• SC
•เข้ากันได้กับ IEEE Std 802.3ah™-2004
•โหมดต่อเนื่อง-1.25Gbps 1490nm ส่งเลเซอร์รอง
•รับสัญญาณ 1310nm โหมด 1.25Gbps เพื่อระเบิดกับ APD เตี้ย
•วินิจฉัยอินเตอร์เฟสดิจิตอลสอดคล้องกับ V9.4 SFF-8472
• LVPECL ข้อมูล input /output
•โหมดรับสัญญาณความแรงข้อบ่งชี้ (RSSI) อย่างต่อเนื่อง
•ได้รับมาตรฐานกับ RoHS directive
•สอดคล้องกับ Telcordia (Bellcore) GR-468-หลัก
•สูงสุดถึง 20 กิโลเมตร
การดำเนินงานกรณีอุณหภูมิ: มาตรฐาน: 0 ถึง 70° C
การใช้งาน
• GEPON OLT สำหรับ P2MP ประยุกต์
•เข้าถึงเครือข่าย
•ไฟเบอร์ (FTTx) สำนักงานบ้าน ขอบ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

หมายเลขส่วน

อัตราข้อมูล

เหมาะสม
เครือข่าย
แอพลิเคชัน

ความยาวคลื่น

พลังงาน
(dBm)

ตัวรับสัญญาณ
ความไวแสง
(dBm)

DDMI

FETP-P 493133-E2CD

1.25G/1.25G

PX20

T1490 ลี R1310 APD

2~7

<-28

Y

คำอธิบาย
ตัวรับส่งสัญญาณ ONU GEPON FEUF-314933 x-ExCD เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงกับ SFF แพคเกจรองรับปกติ 1.25 Gbps สำหรับ GEPON ONU อัตราข้อมูลสูงสุดระยะส่ง 20 กม. ดังกล่าวและ #39; s มาประชุมกับ IEEE Std 802.3ah™-2004 SC rececptacle หรือผมเปีย SC เป็นสำหรับอินเทอร์เฟซที่ออปติคอล
สิ่งอำนวยความสะดวก
โหมดเดี่ยว• SFF ทิศทางรับส่งสัญญาณ
• SC หรือ SC/PC ผมเปียรองรับหรือไม่ก็ได้
•เข้ากันได้กับ IEEE Std 802.3ah™-2004
•โหมดถ่ายต่อเนื่อง 1.25Gbps 1310nm ส่งเลเซอร์ FP
•โหมดต่อเนื่อง-1.25Gbps 1490nm รับ ด้วย PIN
•วินิจฉัยอินเตอร์เฟสดิจิตอลสอดคล้องกับ V9.4 SFF-8472
• Monitoting วินิจฉัยดิจิตอล ด้วยการสอบเทียบภายนอก
•ได้รับมาตรฐานกับ RoHS directive
•สอดคล้องกับ Telcordia (Bellcore) GR-468-หลัก
•สูงสุดถึง 20 กิโลเมตร
การดำเนินงานกรณีอุณหภูมิ: มาตรฐาน: 0 ถึง 70° C
การใช้งาน
• IEEE 802.3ah 1000BASE-PX10, PX20
• GEPON ONU สำหรับ P2MP ประยุกต์
•โปรแกรมประยุกต์โหมดถ่ายต่อเนื่อง
• FTTx WDM เข้าถึงบรอดแบนด์

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

หมายเลขส่วน

อัตราข้อมูล

เครือข่ายที่เหมาะสม
แอพลิเคชัน

ความยาวคลื่น

พลังงาน

(dBm)

ตัวรับสัญญาณ

ความไวแสง

(dBm)

DDMI

FEUF-314933P-E1CD

1.25G/1.25G

PX10

T1310 PIN FP R1490

-1~4

<-24

Y

FEUF-314933P-E2CD

1.25G/1.25G

PX20

T1310 PIN FP R1490

-1~4

<-24

Y

FEUF-314933S-E1CD

1.25G/1.25G

PX10

T1310 PIN FP R1490

-1~4

<-24

Y

FEUF-314933S-E1CD

1.25G/1.25G

PX20

T1310 PIN FP R1490

-1~4

<-24

Y

คำอธิบาย
X FGUF 31493 GPON ONU รับส่งสัญญาณ-x2CD เป็นโมดูประสิทธิภาพสูงกับ SFF 2 * 10 แพคเกจรองรับปกติ Asymetric ข้อมูลอัตรา 1.244 Gbps Tx, Rx ที่ 2.488 Gbps สำหรับประยุกต์ GPON ONU สูงสุดระยะส่ง 20 กม. ดังกล่าวและ #39; s สำหรับเส้นใยโหมดเดี่ยว และใช้ในเครือข่ายออปติคอลเทอร์มินัลสำหรับ G.984.2 ITU-T คลาส B + หรือ C+ คลา G.984.2 ITU-T SC rececptacle หรือผมเปีย SC เป็นสำหรับอินเทอร์เฟซที่ออปติคอล
สิ่งอำนวยความสะดวก
โหมดเดี่ยว• SFF ทิศทางรับส่งสัญญาณ
• SC หรือ SC/PC ผมเปียรองรับหรือไม่ก็ได้
•สอดคล้องกับคลา G.984.2 ITU-T C + หรือชั้น G.984.2 ITU-T C +
•สอดคล้องกับ SFF MSA-2000
•วินิจฉัยอินเตอร์เฟสดิจิตอลสอดคล้องกับ V10.3 SFF-8472
• Monitoting วินิจฉัยดิจิตอล ด้วยการสอบเทียบภายนอก
• LVPECL แตกต่างข้อมูลอินพุตและ CML ข้อมูล
•ตรวจจับสัญญาณ LVTTL และ LVTTL ระเบิดควบคุม
•สอดคล้องกับ Telcordia (Bellcore) GR-468-หลัก
• 1310 nm ระเบิดโหมดเครื่องส่งสัญญาณและรับสัญญาณ 1490 nm โหมดต่อเนื่อง
• 1.244 Gbps รองเลเซอร์ไดโอด 2.488 Gbps APD-เตี้ยรับ
• TSSI ฟังก์ชัน TX_SD เป็นตัวเลือก
•สูงสุดถึง 20 กิโลเมตร
การดำเนินงานกรณีอุณหภูมิ: มาตรฐาน: 0 ถึง 70° C
การใช้งาน
• GPON ONU P2MP งาน

ข้อมูลการสั่งซื้อ

หมายเลขส่วน

อัตราข้อมูล

เหมาะสม
เครือข่าย
แอพลิเคชัน

ความยาวคลื่น

เอาต์พุต
พลังงาน
(dBm)

ตัวรับสัญญาณ
ความไวแสง
(dBm)

DDMI

FGUF-P 314935-B2CD

1.25G/2.5G

ระดับ B +

T1310 ลี R1490 APD

0.5~5

<-28

Y

FGUF-P 314935-C2CD

1.25G/2.5G

ระดับ C +

T1310 ลี R1490 APD

0.5~5

<-28

Y

FGUF-314935S-B2CD

1.25G/2.5G

ระดับ B +

T1310 ลี R1490 APD

0.5~5

<-28

Y

FGUF-314935S-C2CD

1.25G/2.5G

ระดับ C +

T1310 ลี R1490 APD

0.5~5

<-28

Y

คำอธิบาย
ตัวรับส่งสัญญาณ OLT GPON FGTx 49313 x-x2CD เป็นโมดูลประสิทธิภาพสูงกับแพคเกจ SFP สนับสนุนโดยปกติ Asymetric Tx ข้อมูลอัตรา 2.488Gbps, 1.244Gbps Rx สำหรับประยุกต์ GPON OLT ถึงระยะส่ง 20 กม. ออกแบบมาสำหรับเส้นใยโหมดเดี่ยว และใช้ในเครือข่ายออปติคอลเทอร์มินัลสำหรับ G.984.2 ITU-T คลาส B + หรือ C+ คลา G.984.2 ITU-T SC rececptacle
สิ่งอำนวยความสะดวก
โหมดเดี่ยว• SFP ทิศทางรับส่งสัญญาณ
•ร้อน-pluggable และ SC ภาชนะบน SMF
•สอดคล้องกับ G.984.2 ITU-T
•สอดคล้องกับ SFP MSA และ RoHS
•วินิจฉัยอินเตอร์เฟสดิจิตอลสอดคล้องกับ V9.4 SFF-8472
•ระเบิดโหมดสัญญาณตรวจสอบผลลัพธ์ซึ่งเป็น LVTTL เข้ากันได้
•ระเบิดโหมดรับสัญญาณแรงบ่งชี้ผลลัพธ์
•สอดคล้องกับ Telcordia (Bellcore) GR-468-หลัก
• 1490 nm โหมดต่อเนื่องส่งเลเซอร์รอง
• 1310 nm ระเบิดโหมดรับสัญญาณกับ APD เตี้ย
•สูงสุดถึง 20 กิโลเมตร
การดำเนินงานกรณีอุณหภูมิ: มาตรฐาน: 0 ถึง 70° C
การใช้งาน
• GPON OLT P2MP งาน
•เข้าถึงเครือข่าย
•ใยสำนักงานที่บ้าน ขอบ

ข้อมูลการสั่งซื้อ:

หมายเลขส่วน

อัตราข้อมูล

เครือข่ายที่เหมาะสม
แอพลิเคชัน

ความยาวคลื่น

พลังงาน

(dBm)

ตัวรับสัญญาณ

ความไวแสง

(dBm)

DDMI

FGTP-493153S-B2CD

2.5G/1.25G

ระดับ B +

T1490 ลี R1310 APD

1.5~5

<-28

Y

FGUP-493153S-C2CD

2.5G/1.25G

ระดับ C +

T1490 ลี R1310 APD

1.5~5

<-28

Y

ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุด ของ glc 1310nm/1490nm/1550nm lh lr sgmii sfp genpon olt onu สัญญาณ lc sfp sx พลัส สำหรับคุณภาพ และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: glc 1310nm/1490nm/1550nm lh lr sgmii SFP genpon olt onu สัญญาณ lc SFP sx พลัสผู้ผลิต โรงงาน ทำในจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop