100G, 200 G HZ DWDM หล่นเพิ่มโมดูล Multiplexer SFP Lrm อุปกรณ์

100G, 200 G HZ DWDM หล่นเพิ่มโมดูล Multiplexer SFP Lrm อุปกรณ์

อธิบาย 100GHz 200GHz DWDM แสงทั้งหมดปล่อย Multiplexer ใช้เทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มบางและการออกแบบที่เป็นกรรมสิทธิ์

Function


คำอธิบาย
100GHz 200GHz DWDM แสงทั้งหมดปล่อย Multiplexer ใช้บางเทคโนโลยีการเคลือบฟิล์มและออกกรรมสิทธิ์ของฟลักซ์ไม่ใช่โลหะพันธะบรรจุไมโครเลนส์เพื่อให้แสงเพิ่ม หรือที่มีความยาวคลื่น ITU ITU ช่องศูนย์ความยาวคลื่น วงกว้างผ่าน แยกช่องสูง สูญหายแทรกต่ำ อุณหภูมิต่ำความไวและอีพ็อกซี่ฟรีพาธเลนส์ด้วย มันสามารถใช้สำหรับความยาวคลื่นเพิ่มส่งในระบบเครือข่ายโทรคมนาคม
สิ่งอำนวยความสะดวก
สูญหายแทรกต่ำ•
•วงกว้างผ่าน
แยกช่องสูง•
•เสถียรภาพสูงและความน่าเชื่อถือ
•อีพ็อกซี่ฟรีบนเส้นทางออปติคอล
การใช้งาน
•ช่องเพิ่มส่ง
•เครือข่าย DWDM
•เส้นทางความยาวคลื่น
•ไฟเบอร์ออฟติคัลแอมพลิฟายเออร์
ไฟเบอร์ออปติกเซน• CATV ระบบ

ข้อมูลจำเพาะของประสิทธิภาพการทำงาน

พารามิเตอร์

MUX/DEMUX

ช่องความยาวคลื่น (nm)

ตาราง ITU

ศูนย์ความยาวคลื่น (nm) ความถูกต้อง

±0.5

±0.1

ระยะห่างระหว่างช่องสัญญาณ (nm)

100

200

ช่อง Passband (@-ละ 0.5 db เสียงแบนด์วิธ (nm)

andgt; 0.22

andgt; 0.5

สูญหายแทรกผ่านช่องสัญญาณ (dB)

≤1.0

≤0.9

สูญหายแทรกช่องสะท้อน (dB)

≤0.6

≤0.6

ช่องสัญญาณกระเพื่อม (dB)

andlt; 0.3

แยก (dB)

อยู่ติดกัน

andgt; 30

ห้องติดกัน

andgt; 40

ความไวต่ออุณหภูมิที่สูญเสีย Inertion (dB/℃)

andlt; 0.005

อุณหภูมิความยาวคลื่น (nm/℃) ขยับ

andlt; 0.002

การสูญเสียขึ้นกับโพลาไรซ์ (dB)

andlt; 0.1

กระจายโหมดโพลาไรซ์

andlt; 0.1

ทิศทาง (dB)

andgt; 50

กลับไปขาดทุน (dB)

andgt; 45

เพื่อประสิทธิภาพสูงสุด (mW)

500

Opterating อุณหภูมิ (℃)

-10~+75

อุณหภูมิ (℃)

-40~85

แพคเกจขนาด (มม.)

Φ5.5x34 (L38 900um หลอดหลวม)

ข้อมูลจำเพาะอาจเปลี่ยนแปลงโดยไม่แจ้งล่วงหน้า

ข้อกำหนดนี้สำหรับอุปกรณ์เชื่อมต่อ

ข้อมูลการสั่งซื้อ

DWDM

X

XX

X

X

XX

ITU

ผ่านช่องทาง

ประเภทของเส้นใย

ความยาวเส้นใย

/ ออกขั้วต่อ

1 = 100 กรัม
2 = 200 กรัม

01 = Ch01
02 = Ch02
……
60 = Ch60

1 =ใยเปลือย
2 = 900um หลอดหลวม

1 = 1 เมตร
2 = 2 เมตร

0 =ไม่มี
1 = FC/APC
2 = FC/PC
3 = SC/APC
4 = SC/PC
5 =เซนต์
6 = LC

PDF
100 กรัม 200 กรัม DWDM แสงเพิ่มปล่อย Multiplexer(1x2)

ใช้ประโยชน์จากประสบการณ์และความเชี่ยวชาญ SOPO เป็นที่รู้จักเป็นหนึ่งในผู้ผลิตที่ใหญ่ที่สุดของ 100 กรัม 200 กรัม hz dwdm หล่นเพิ่มโมดูล multiplexer sfp lrm อุปกรณ์คุณภาพสูง และราคาผลิตภัณฑ์ และบริการ โปรดอย่าลังเลที่จะซื้อสินค้าราคาถูกที่ทำในประเทศจีนจากโรงงานของเรา

Hot Tags: 100 กรัม 200 กรัม hz DWDM เพิ่มปล่อย multiplexer SFP lrm อุปกรณ์ผู้ผลิต โรงงาน ทำในประเทศจีน คุณภาพ ราคาถูก ราคาถูก
ผลิตภัณฑ์ที่เกี่ยวข้อง
ติดต่อเรา
บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd

ที่อยู่: เขตอุตสาหกรรม JinDiDa, Langkou Industry Pak, Dalang Street, Longhua New District, Shenzhen, China

โทรศัพท์: +86-755-23124132

โทรสาร: 86-755-23774378

อีเมล: 18818523155@163.com

บริษัท ออปติคอลสื่อสาร จำกัด SOPO, Ltd
foottop